Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Fìgbàgbọ́ Ṣohun Tó Tọ́

Fìgbàgbọ́ Ṣohun Tó Tọ́

Wà á jáde:

  1. 1. A fẹ́ túbọ̀

    Ṣe púpọ̀ sí i

    Lẹ́nu iṣẹ́ ìsìn

    Ọlọ́run wa.

    Àkókò yìí

    La lè ṣe bẹ́ẹ̀,

    Torí tó bá dọ̀la,

    Ó lè pẹ́ jù.

    (ÈGBÈ)

    Ká fìgbàgbọ́

    Ṣohun tó tọ́.

    Ká má ṣiyèméjì,

    Ká má bẹ̀rù.

    Ká nígbàgbọ́,

    Jèhófà yóò tọ́jú wa.

    Fọkàn balẹ̀;

    A ó ṣe é yọrí.

  2. 2. Jèhófà mọ

    Èrò ọkàn.

    Ó mohun tá a nílò

    Ká tó béèrè.

    Bó tiẹ̀ dà bíi

    Pé kò ṣeé ṣe,

    Ẹ jẹ́ ká gbọ́kàn lé e,

    Ká nígbàgbọ́.

    (ÈGBÈ)

    Ká fìgbàgbọ́

    Ṣohun tó tọ́.

    Ká má ṣiyèméjì,

    Ká má bẹ̀rù.

    Ká nígbàgbọ́,

    Jèhófà yóò tọ́jú wa.

    Fọkàn balẹ̀;

    A ó ṣe é yọrí.

  3. 3. Ó yá, ká lọ.

    Ká má wẹ̀yìn.

    Jáà rí gbogbo ohun

    Tí a pa tì.

    Yóò tọ́jú wa;

    Ìbùkún ń dúró dè wá

    Láyé tuntun,

    Párádísè.

    (ÈGBÈ)

    Ká fìgbàgbọ́

    Ṣohun tó tọ́.

    Ká má ṣiyèméjì,

    Ká má bẹ̀rù.

    Ká nígbàgbọ́,

    Jèhófà yóò sì tọ́jú wa.

    Fọkàn balẹ̀;

    A ó ṣe é yọrí.

    Ká fìgbàgbọ́

    Ṣohun tó tọ́.

    Ká má ṣiyèméjì,

    Ká má bẹ̀rù.

    Ká nígbàgbọ́,

    Jèhófà yóò sì tọ́jú wa.

    Fọkàn balẹ̀;

    A ó ṣe é yọrí.

    Ká nígbàgbọ́.