Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Iṣẹ́ Tí Mò Ń Ṣe

Iṣẹ́ Tí Mò Ń Ṣe

Wà á jáde:

  1. 1. Àwọn èèyàn máa ń fi mí pàtẹ ìwé—

    Mo sì ní táyà, wọ́n ń fà mí.

    Iṣẹ́ ‘wàásù ni wọ́n sì máa ń fi mí ṣe.

    Ìyẹn mà dá o.

    Jẹ́ n sọ bó ṣe ń rí fún ẹ.

    (ÈGBÈ)

    Ọ̀pọ̀ iṣẹ́ ni mò ń ṣe,

    Ọ̀pọ̀ àdúgbò ni wọ́n sì máa ń gbé mi lọ,

    Ọ̀pọ̀ èèyàn ló máa ń rí mi

    Oríṣiríṣi ni àwọn tó máa ń yà sọ́dọ̀ mi,

    (ÈGBÈ)

    Ẹnu máa ń ya àwọn míì

    Tí wọ́n bá rí àwọn ohun tí wọn kò mọ̀,

    Tí wọ́n bá sì kúrò níbẹ̀

    Wọn kì í gbàgbé ohun tí wọ́n rí.

    (ÀSOPỌ̀)

    Wo táyà àtìwé,

    Oríṣiríṣi ni wọ́n.

    A fi ń wàásù Ìjọba Ọlọ́run.

    Téèyàn bá ń kọjá lọ,

    Ó máa ń fojú wọn mọ́ra.

    Ó dájú pé ẹ máa rí mi níbi térò pọ̀ sí.

    (ÈGBÈ)

    Tó o bá ń ṣohun tí mò ń ṣe,

    Inú rẹ á máa dùn lójoojúmọ́ ayé.

    Inú mi ń dùn, ayọ̀ mi ń kún,

    Pé wọ́n ń fi mí wàásù níbi térò wà.